ܓܨܓGïå †ộÇ å1... (Mái Nhà Tình Bạn) Tham gia nhóm A1
Đừng nghĩ rằng bạn đang cô đơn bởi vì có ai đó đang sẵn sàng giơ tay cho bạn nắm. Hãy cùng chia sẻ để vơi đi nỗi buồn và tận hưởng trọn vẹn niềm vui trong cuộc sống này bạn nhé !!~

You are not connected. Please login or register

:
Đồng xu :
3
:
:
bonsmagic

Member Mới

Member Mới

Chào các bạn, mình xin giới thiệu cho các bạn 1 SV gunny 3.0 vừa open, SV mang tính chất cày cuốc, rate war cực cao nên các bạn không sợ thiếu xu dùng đâu nhé. chỉ số vũ khí chuẩn như zing, và có thể kiếm đc trong phó bản những vũ khí vip. Thậm chí trong PB còn có những đá HT 80 mà shop không có bán. Tuy có lỗi hệ thống không cho HT tiếp nếu HT là full 50. Nhưng mình nghĩ Ad sẽ sớm khắc phục. Ngoài lỗi đó mình chưa thấy lỗi gì nghiệm trọng. Đồ đặc các bạn có thể mua trong shop với 1 lượng đồ nhất định rồi đi bắn cày.
Hiện đã có hệ thống nhận xu 1.000.000/1 lần nhận Ở Trang chủ lúc login.
Trang chủ: tankbom.com

Sau khi đăng ký 1 tài khoản, bạn vào hoạt động đổi thưởng để nhận quà tân thủ nhé.

Game hạn chế lag và bug đến mức tối đa,Admin rất nhiệt tình sẽ hỗ trợ và lắng nghe tất cả những ý kiến đóng góp của các bạn.
Đôi lời Gunner: Mình đã kiểm tra và thấy Game không lag, không giật... đội ngủ Ad thân thiện lắng nghe ý kiến Gunner... Hơn hẳng một số server Gunny Private khác. Các bạn có thể vào và trải nghiệm.
Tuy đây là phiên bản cũ nhưng về độ chất thì mình khẳng định không thua bất kỳ SV nào khác đâu nhé, nào cùng tham gia cùng mình nhé tankbom.com, để cùng sống lại cảm giác hoàng kim trc kia của gunny.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]